10b4 mãi (¯°²∙.¸.∙²¯) mãi 10b4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10b4 mãi (¯°²∙.¸.∙²¯) mãi 10b4

mãi mãi 10b4

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những điều vợ ghét chồng

Go down 
Tác giảThông điệp
VânAnhDễThương
Beginner ( Người bắt đầu )
Beginner ( Người bắt đầu )
VânAnhDễThương

Những điều vợ ghét chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều vợ ghét chồng   Những điều vợ ghét chồng I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 7:01 pm

_ghét cái cách chồng nhìn vợ làm cho vợ thấy bối rối và hồi hộp
_ghét cái cáhc chồng cười với vợ làm cho vợ cảm thấy vợ chỉ là con bé con ngốc nghếch
_ghét cái cách chồng nói chuyện với vợ làm cho vợ trở về với con ng thật của mìh... 1 con bé tuy hay cười nói vô tư nhưg rất yếu đuối...
_ghét cái cách chồng tranh luận với vợ làm cho vợ lúc nào cũng là ng chuyển chủ đề đầu tiên.
_ghét cái cách chồng trách vợ khi vợ bướng bỉnh..làm cho vợ luôn phải làm cô bé bướng bỉnh
_ghét cái cách chồng đối xử với vợ... làm cho vợ không khi nào là không nhớ chồng.. luôn muốn đc gặp chồng...
_ghét cái cách chồg ko quan tâm tới bản thân mình .. luôn làm cho vợ phải nhắc chồng cái này cái nọ... nhưg nhắc mãi ko đc
_ghét cái cách chồng luôn chiều vợ làm vợ lúc nào cũng như đứa trẻ con nhõng nhẽo..
_ghét cái cách chồng bướng bỉnh làm cho vợ cảm thấy là mình chẳg giúp gì đc chồng cả
_ghét cái cách chồng làm vợ ko thể ghét chồng đc
_ghét cái cách ngoại giao khéo léo của chồng ! Xử sự với ai như thế cũng được,chừa vợ ra,nó làm cho vợ có cảm giác vợ thật là ngu ngốc và vô nghĩa >.<
_ghét nụ cười khẩy của chồng ,nó gợi cho vợ một cảm giác bất cần mà vợ thì ko bao giờ thích chồg suy nghĩ như thế !
_ghét chồng ko bao giờ nói mọi chuyện ra một cách rõ ràng, cứ để vợ toàn phải nghĩ ngợi lung tung >.<
_ghét chồng... hay dỗi >.< Chỉ một mình vợ thôi là đủ rồi, 2 đứa cùng thế thì ai sẽ đứng ra làm hòa đây hả >.<
_Ghét chồng dzô tâm kinh khủng,hoặc là chồng cố tình như thế...10 ngày sẽ trở nên dài đằng đẵng, dài lắm ,chỉ vì những hờn dỗi vui vơ như thế này ...
_ghét cái cách chồng làm ngơ khi trông thấy vợ... rồi còn nói.."dỗi à..mặc kệ.. cho dỗi luôn"
_Ghét chồng ngốc nghếch ko hỉu được điều này...Nếu một ngày vợ hết nói ghét chồng,cũng có nghĩa rằng em vợ còn iu chồng nữa ... chồng ngốk ạ..

Những điều vợ ghét chồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vài điều cần biết khi tham gia vào loveb4
» nhung~ cau n0i bat hu?
» cau h0i? kha' d0n jian? .... nhung....
» những lí do girl thjx boy
» Bộ mặt thật của VNG sau những Mùa Giải Siêu Cấp...!